-'๑'- Diễn đàn trường THPT Nguyễn Huệ -'๑'-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bạn thấy giao diện Forum như thế nào?
Đẹp khỏi chê
Cuộc đời tươi đẹp Vote_lcap28%Cuộc đời tươi đẹp Vote_rcap
 28% [ 5 ]
Bình thường thuj
Cuộc đời tươi đẹp Vote_lcap22%Cuộc đời tươi đẹp Vote_rcap
 22% [ 4 ]
Xấu ma chê quỷ hờn
Cuộc đời tươi đẹp Vote_lcap50%Cuộc đời tươi đẹp Vote_rcap
 50% [ 9 ]
Tổng số bầu chọn : 18
Quảng cáo
Quảng cáo
.:: Top 10 bài viết mới ::.
Nơi Học TIN HỌC VĂN PHÒNG A,B TỐT NHẤT (Chứng Chỉ Sở GD TPHCM Cấp)
lúc 3/12/2014, 08:51 bởi
-----------------------------------------------
Đào tạo Ms EXCEL cơ bản, nâng cao_lh:0938 60 1985
lúc 3/12/2014, 08:50 bởi
Kiếm 124 triệu đồng Khi tham gia chương trình “Học nghề được trả lương”
lúc 11/8/2011, 13:46 bởi
Học tiếng Nhật - Top Globis
lúc 1/8/2011, 14:42 bởi
BẠN ĐÃ DỰ THI TRƯỜNG ĐẠI HỌC NÀO?
lúc 26/7/2011, 09:24 bởi
đáp án thi đại học môn Vật lý (mã 817) khối A 2011
lúc 5/7/2011, 18:00 bởi
đáp án thi đại học môn toán khối A 2011
lúc 5/7/2011, 17:58 bởi
ĐỀ THI VÀO 10 MÔN TIẾNG ANH 2011
lúc 28/6/2011, 16:00 bởi
ĐỀ THI THỬ ĐẠI HỌC 2011 MÔN TOÁN (mới)
lúc 24/6/2011, 16:45 bởi
DE THI THU DAI HOC MON TOAN 2011
lúc 20/6/2011, 10:39 bởi

Firefox là phần mềm chúng tôi (ban quản lí forum) khuyên bạn xài để truy cập diễn đàn một cách tốt nhất

Chia sẻ tài nguyên | 

Cuộc đời tươi đẹp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ghost
ghost

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Hệ thống cảnh báo :
Cuộc đời tươi đẹp Left_bar_bleue5 / 1005 / 100Cuộc đời tươi đẹp Right_bar_bleue

Cuộc đời tươi đẹp Vide
Bài gửiTiêu đề: Cuộc đời tươi đẹp
Ngày gửi: 10/9/2009, 16:16

Nếu ta ví cuộc sống là một vườn hoa thì tình thương chính là ánh dương ấm áp lan tỏa nhẹ nhàng trên khu vườn kì diệu ấy.Hãy thử tưởng tượng những đóa hoa dù được tạo hóa ban cho một nhan sắc yêu kiều nhưng nếu không được mặt trời sưởi ấm thì liệu đóa hoa ấy có tồn tại được hay không ?Con người chúng ta cũng giống như những đóa hoa , nếu sống mà không có tình thương thì ta chỉ tồn tại chứ không phải sống.Hạnh phúc lớn nhất của mỗi con người chính là yêu thương và được yêu thương .Yêu thương người khác là mang lại hạnh phúc thanh thản cho chính tâm hồn mình và được người khác yêu thương đó là niềm hạnh phúc không thể đong đếm

Con gái thường hỏi những câu .. khó trả lời. Nhưng nếu bạn trả lời được, 100% chiến thắng trong tay bạn. Dưới đây là câu trả lời...khè khè zui và ngộ lắm nè Hỏi: Em là mối tình thứ mấy của anh? Đáp: Không phải là đầu tiên, chưa chắc là cuối cùng, và dĩ nhiên không phải là "duy nhất". Nhưng là mãi mãi. ( pó tay) H: Tại sao anh yêu em? Đ: Nếu biết tại sao thì anh đã biết cách ngừng yêu em rồi.( wá hey) H: Anh có phải là người chung thủy không? Đ: Không. Nếu chung thủy anh đã không phản bội lại người phụ nữ từng là duy nhất của đời anh

Nghĩ về điều mình thích.Dù ít hay nhiều...Mọi người...sẽ cảm thấy hạnh phúc.Một ngày mưa...Một ngọn gió mùa hè...hay chiều đông ấp áp...Những kỷ niệm ngọt ngào.Những đam mê cháy bỏng...khi đã thích,tôi sẽ không bỏ cuộc còn khi được yêu ...Tôi thấy mình là người hạnh phúc nhất trên đời...

Người bạn bình thường nghĩ rằng tình bạn sẽ kết thúc khi xảy ra “chiến tranh”. Người bạn thực sự biết rằng chỉ sau khi trải qua “chiến tranh” mới chứng minh được tình bạn. Người bạn bình thường muốn bạn ở bên họ mãi mãi. Người bạn thực sự muốn mãi mãi được ở bên bạn! Người bạn bình thường sẽ đọc thông điệp này rồi ném vào sọt rác. Người bạn thực sự sẽ gửi thông điệp này đến khi có ai kia nhận được thì thôi.

Cố đọc cho hết nha . 3+2=5 , 5 giác quan của tôi nhớ bạn , 4+3=7, 7 ngày tôi nghĩ đến bạn , 5+7=12, 12 tháng tôi mơ về bạn nhưng... 99+1=100, 100 năm tôi cần 1 người bạn ngọt ngào như bạn…Ko có từ nào đẹp đẽ như từ người bạn, và ko người bạn nào tuyệt vời như bạn …

S-phone , nghe là thấy , gọi là điếc . Viettel, hãy lag theo cách của bạn . Mobifone không cước hòa mạng, không cước thuê bao tháng, chỉ tính tiền điện thoại và đôi pin con thỏ . Game là 1 phần tất yếu của cuộc sống . OMO , khử sạch 99 loại vết bẩn >>> loại thứ 100 thì bó tay . Lifeboy , diệt 99 % vi khuẩn chết >>> vi khuẩn đã chết rồi còn bị diệt ( ặc ặc ) , còn 1 % vi khuẩn vẫn phát triển như thường . Sơn Níp Pông, sơn mông cũng đẹp . Lavie , đã cùi nay còn cùi hơn , nay đã có thêm dạng gói mới ,giá chỉ 500đ . Sing-gum cool air, tịt mũi tắt họng, sảng khoái

CÁC BẠN NAM HỌC HỎI ĐỂ VỀ NỊNH VỢ HAY NGƯỜI YÊU NHÉ Em hỏi anh "Anh yêu em bao lâu". Anh nói 4 ngày. Em hỏi "4 ngày nào". Anh nói "Mùa xuân, mùa hạ, mùa thu, mùa đông". Em nói "Sao nhiều thế anh". Anh nói "Vậy thì 3 ngày". Em lại hỏi ngày nào. Anh nói "Hôm wa, hôm nay và ngày mai". Em trả lời "Sao em thấy vẫn nhiều". Anh bảo "Vậy thì 2 ngày". Em hỏi "Ngày nào anh nhỉ". Anh nói "Ngày chẵn và ngày lẻ". Em lại nói "Vẫn cứ nhiều quá". Anh nói "Vậy thì một ngày thôi". Em thắc mắc "Là ngày nào hả anh". Anh nói "Đến ngày anh ko còn sống nữa thì thôi".

Câu chuyện bàn phím: Phím B cách phím M và phím N ở giữa : là “Bố và Mẹ” , những người sinh thành ra chúng ta . Phím C luôn sát cánh bên phím V , tình cảm giữa Chồng và Vợ luôn bền vững và sát cánh bên nhau . Ngay phía dưới phím A là phím Z, thế mà xưa nay ta cứ tưởng A và Z xa nhau lắm. Có nhiều thứ cũng nghĩ là khác nhau rõ ràng như A và Z…hóa ra khoảng cách cũng mong manh lắm . Phím S và phím D nằm cạnh bên nhau, trong cuộc sống sự phân biệt và khoảng cách giữa Đúng và Sai có bao giờ rõ ràng … Tại sao phím U luôn đứng cạnh phím I nhỉ ? Và ngay bên trái đó là 2 phím T và Y nữa ? Vì “Tình yêu” của “U and I".

Điện giật mà chết gọi là Điện tử, cha chết gọi là Phụ Tử, mẹ chết gọi là Mẫu Tử, em chết gọi là Đệ Tử, vợ chết gọi là Thê Tử, thầy giáo chết gọi là Sư Tử, học trò chết gọi là Sĩ Tử, quân lính chết gọi là Quân Tử, bị đánh bầm dập mà chết gọi là Nhừ Tử, chết vào buổi hòang hôn gọi là Hòang Tử, chết mà bị chặt ra từng khúc gọi là Thái Tử, chết trong khi đi toilet gọi là Tiểu tử đi ăn tiệc mà mắc tiểu chết là Tiểu Yến Tử

Bắc thang lên hỏi ông Trời… Con ăn thịt chó rồi đời ra sao??? Ông Trời 2 má đỏ au… Nhậu mà không rủ - tội chồng gấp 3... !!! *** Bắc thang lên hỏi ông Trời… Côn Lôn theo kiếm hay là theo đao??? Ông trời bứt tóc - gãi tai… Tao chơi Ngũ Độc làm sao chỉ mày… !!! *** Bắc thang lên hỏi ông Trời… Vợ con ghen quá - làm sao bây giờ? Ông Trời mới trả lời rằng:… Mày ngu mày chịu - mày đừng hỏi tao… !!! *** Bắc thang lên hỏi ông Trời… Con muốn “kua girl” thì phải làm sao? Ông Trời nổi nóng bảo rằng:… Tao còn đang học - làm sao chỉ mày

Các câu nói bất hủ: Yêu anh mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội thấy anh ngheo...lại thôi. Xa wê con nhớ mẹ hiền,con về gặp mẹ...lấy tiền xa wê. Ta về ta tắm ao ta,Sảy chân chết đuối người nhà vớt lên. Bình tĩnh tự tin ko cay cú.... Âm thầm chịu đựng trả thù sau. má ơi đừng gã con xa, gã con wa Úc, canada đc rồi. Tình chỉ đẹp khi còn dang dỡ... cưới nhau về tắt thở càng nhanh

Chiều chiều bìm bịp kêu chiều. Lấy vợ thì cũng lấy liều mà thôi! Ban ngày làm việc tả tơi, Ban đêm hầu vợ phận tôi đêm trường! Nằm chung thì bảo.....chật giường, Nằm riêng lại bảo.....tơ vương con nào! Lãng mạn thì bảo.....tào lao, Đứng đắn lại bảo.....người sao hững hờ!!! Khù khờ thì bảo.....giai tơ, Khôn lanh thì bảo.....hái mơ bao lần!!!! Cả đời cứ mãi phân vân. Tơ lòng con gái biết mần sao đây!!!???? --->Đau đớn thay phận đàn ông
admin
admin

Admin
Admin

Tình trạng hiện tại : Đang bùn, bùn wo'a
Hệ thống cảnh báo :

Cuộc đời tươi đẹp Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc đời tươi đẹp
Ngày gửi: 10/9/2009, 16:27

Loan ơi mấy cái phần sau của bài này bị lặp lại bài trước rồi, bài trước Loan post lên rồi mà, bây giờ sao post lại?
https://nhpro.forumvi.com
ghost
ghost

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Hệ thống cảnh báo :

Cuộc đời tươi đẹp Vide
Ngày gửi: 10/9/2009, 16:55

Sr mọi người, lỡ tay
Sponsored content

Cuộc đời tươi đẹp Vide
Ngày gửi:

Cuộc đời tươi đẹp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Quyền hạn sử dụng của bạn trong Topic này:Bạn không có quyền trả lời bài viết
-'๑'- Diễn đàn trường THPT Nguyễn Huệ -'๑'- :: Giải trí tuổi Teen :: Linh tinh-
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất